Aelodau'r Gymdeithas

Mae gan nifer o'r aelodau eu gwefannau eu hunain, lle gallwch weld sut grefftau y maent yn eu cynhyrchu, gweld peth o'r cynnyrch a ffeindio allan ychydig mwy amdanynt.
 
Byddent wrth eu bodd, wrth gwrs, os byddech yn ymweld a'u gwefannau!
 
Wrth gwrs, ni all y Gymdeithas fod yn gyfrifol am gynnwys gwefannau allanol!
 
I gywiro, ychwanegu at, neu dileu dolen(nau) isod, cysylltwch a'r gwefeistr.
Picture of a craft fair
 
Enw Masnachu Crefft(au) Cyfeiriad Gwefan
Aerona Gwirodlyn a wnaed o aeronau Aronia Cymreig http://www.aerona-liqueur.co.uk/
Andrew Southall Darluniau gwreiddiol, printiadau cyfyngedig a cherameg http://www.angleseyart.com
Anglesey Textile Art Peintiwr Sidan http://www.angleseytextileart.co.uk/index.html
Anglesey Wood Products Dodrefn i'r ardd, turnio pren, peintio olew http://www.angleseywoodproducts.co.uk
Carol Allen, Llanvalley Soaps Natural hand-made soaps http://www.llanvalley.co.uk/
Celtic Treasure (Anna Hicks)
Gemwaith aur ac arian
http://www.celtictreasure.co.uk
Charles Bell Artist dyfrliw - morluniau http://www.charlesbellart.com
Delweddau Algieri Images Ffotograffiaeth, printiadau, cardiau, padiau nodi, calendrau http://www.algieri-images.co.uk/
Fingerprint Jewellery Studio (Bethan Jarvis)Gemwaith l byseddhttp://www.fingerprint-jewellery-studio.co.uk/
GlowBeanieCapiau ac ati sy'n ddisglair yn y tywyllwchhttp://www.glowbeanie.co.uk/
Goetre Farm Preserves Siytni, jamiau, a bwydydd cadw. http://www.goetrefarmpreserves.co.uk
GwennolGwau a chardiauhttps://www.facebook.com/gwennol
HazelB Handweaver Sioliau, scarffiau a chyfwisgoedd eraill a wehyddwyd llaw http://www.hazelbhandweaver.co.uk/
Iona Challinor DesignDillad wedi'u gwauhttp://ionachallinordesign.co.uk
Irene & EdithCeramig a gwelionhttp://www.ireneandedith.com
JM Crafts Gemwaith celtaidd http://www.jmcelticcrafts.co.uk/
Julie Roberts Arlunydd - Printiadau, Lluniau dyfrlliw ac acrylig http://julieroberts.org.uk
Little Gems Knitwear - Sheila Garlick Gweuwaith a chrosio. http://www.littlegemsknitwear.co.uk
Littlecrafts ValleyArwyddion Paentiedig ac anrhegion, ffeltio nodwyddhttps://www.facebook.com/littlecraftsneedlefelting
Llanvalley Natural ProductsSebon ac ati o laeth gafr.http://www.llanvalley.co.uk
Mockbeggar Wharf Lampiau broc mr, drychau, canwyllbrennau ac arteffactiau eraill http://www.mockbeggarwharf.co.uk/index.htm
Morwen ArtBrodwaith cyfoeshttp://irenetaylor.artweb.com/
Old Colwyn CeramicsCerameg/crochenwaith, gan Frank Bowerhttp://www.oldcolwynceramics.com
Our Wild Life (John Langley ARPS & Tracy Langley ARPS) Lluniau Natur http://www.ourwildlifephotography.com/
Pam Peters DesignsGwaith gwydrhttp://www.pampetersdesigns.com
Prestige Pens (Bryn Jones)Ysgrifbinau Ac Ati.http://www.prestigepens.co.uk
Quacking CraftsToriadau papur a chardiauhttps://www.facebook.com/quackingcrafts
Sarah Anderson Jewellery Gemwaith arian http://www.sarahandersonjewellery.co.uk/
Snowdonia Blue Slate Pottery (Amlyn & Helen Williams) Gwaith cerameg a wnaed llaw dan gomisiwn http://www.snowdoniablueslate.co.uk/
Stone Tones Celf wal wedi'i haddurno gemau, Geodau a gemwaith ar dlysau crog http://www.stonetones.co.uk/
Tina Holley Dyrfliwiau, printiadau a chardiau http://www.tinaholley.com/
Tom Vousden DesignDodrefnhttp://www.tomvousden.co.uk/
Vicky Cockcroft Jewellery Gemwaith clai polymer a wnaed llaw http://www.vicki-cockcroft-jewellery.co.uk/
Wire Crochet Jewellery (Oksana Thomas-KvinTal)Gemwaith Gwifrau Wedi'u Gwauhttps://www.etsy.com/shop/kvintal

Anrhegion pot blodau pren Gemwaith Gemau pren Pwpedau (cwn) Tedi Mewn Gwisg Gwaith gwydr


Hafan